SV0075IS7-4NOF
Biến tần SV0075IS7-4NOF
Lượt xem: 321 Xin vui lòng liên hệ để biết giá
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất
Đặt mua sản phẩm Trở về
Hotline: 0909 63 73 78 - 0986 63 73 78
Hoạt động từ 08:00 - 22:00 hàng ngày kể cả Thứ 7 và Chủ Nhật
Trở về | Lên trên
  • Thông tin sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Hình ảnh sản phẩm
  • Ý kiến người dùng
7.5kW (10HP), 3 pha, 380~480VAC, 50~60Hz, 0.01~400Hz,