            PROXIMITY SENSOR
    Thông tin kĩ thuật:
    Kiểu:  N.O, Shield, 2 dây
    Size: M30
    Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn: sắt 30x30x1mm
    Khoảng cách cảm biến: 10mm
    Khoảng cách thiết lập: 0~8mm
    Độ trễ: thấp hơn 10% của khoảng cách cảm biến
    Tần số Sponse: 20Hz
    Nguồn cung cấp điện áp: 100~240V AC (dải điện áp sử dụng: 90-250V AC)
    Điều khiển đầu ra: Mở/đóng điện dung: 200mA (tải trở)
                              Điện áp dư: 10V
    Dòng rò: 2.2mA