  • BRP100-DDT-P BRP100-DDT-P - Cam bien quang dien BRP100-DDT-P Cảm biến quang điện BRP100-DDT-P
    Đặc điểm chính
    * Dễ dàng bảo trì và nối dây hơn với loại giắc cắm
    * Chống nhiễu tốt hơn với xử lý tín hiệu số
    * Thời gian đáp ứng tốc độ cao dưới 1ms
    * Có sẵn mạch bảo vệ đảo ngược cực nguồn và ngắn mạch (quá dòng)
    * Phù hợp để phát hiện trong không gian hẹp (Loại phản xạ chùm tia hẹp)
    * Điều chỉnh độ nhạy môi trường
    * Có thể chuyển đổi Light ON, Dark ON bằng dây điều khiển
    * Bền bỉ với môi trường nhờ thấu kính bằng thủy tinh (BR4M)
    * Cấu trúc bảo vệ IP66 (Tiêu chuẩn IEC)
    ※ BR-C Series loại thu phát: IP67 (sắp ra mắt)
    Thông tin đặt hàng
    Bảng thông số kỹ thuật
    BR4M-TDTD
    BR20M-TDTD
    BR4M-TDTL
    BR20M-TDTL
    BR20M-TDTD-C
    BR4M-TDTL-C
    BR20M-TDTL-C
    BR20M-TDTD-P
    BR4M-TDTL-P
    BR20M-TDTL-P
    BR20M-TDTD-C-P
    BR4M-TDTL-C-P
    BR20M-TDTL-C-P
    Khoảng cách phát hiện 100mm※1 400mm※2 200mm※2 0.1 đến 3m※3 4m / 20m
    Đối tượng phát hiện Vật liệu mờ đục Vật liệu mờ đục min.Ø 60mm Vật liệu mờ đục min. Ø 15mm
    Độ trễ Max. 20% khoảng cách cài đặt mặc định -
    Thời gian đáp ứng Max. 1ms.
    Nguồn cấp 12-24VDC ±10%(Dao động P-P : Max. 10%)
    Dòng điện tiêu thụ Max. 45mA
    Nguồn sáng LED hồng ngoại (940nm) LED hồng ngoại (850nm) LED đỏ (660nm) LED hồng ngoại (850nm)
    Điều chỉnh độ nhạy Có thể điều chỉnh (Có sẵn biến trở điều chỉnh) Cố định
    Ngõ ra điều khiển Ngõ ra NPN collector hở
    • Điện áp tải: Max. 30VDC
    • Dòng điện tải: Max. 200mA
    • Điện áp dư - NPN: Max. 1V, PNP: Max. 2.5V
    Mạch bảo vệ Mạch bảo vệ đảo ngược cực nguồn, mạch bảo vệ ngắn mạch ngõ ra
    Chỉ thị Chỉ thị hoạt động: LED đỏ, Chỉ thị nguồn: LED đỏ(chỉ đối với bộ phát của loại thu phát)
    Điện trở cách ly Min. 20MΩ(sóng kế mức 500VDC)
    Chống nhiễu ±240V nhiễu sóng vuông (độ rộng xung: 1㎲) bởi nhiễu do máy móc
    Độ bền điện môi 1000VAC 50/60Hz trong 1 phút
    Chấn động Biên độ 1.5mm hoặc 300m/s2 ở tần số 10 đến 55Hz(trong 1 phút) theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
    Va chạm 500m/s²(khoảng 50G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần
    Nhiệt độ môi trường -10 đến 60℃, lưu trữ: -25 đến 75℃
    Độ ẩm môi trường 35 đến 85%RH, lưu trữ: 35 đến 85%RH
    Chất liệu • Vỏ - BRP: PA(Đen) BR: Đồng, Ni-plate
    • Phần phát hiện - PC
    • Vỏ - BRP3M: PA(Đen) BR3M: Đồng, Ni-plate
    • Phần phát hiện - Acrylic
    • Vỏ - Đồng, Ni-plate
    • Phần phát hiện - BR4M : Thủy tinh BR20M : PC
    Cáp nối • BR(P): ø5, 4 dây, Chiều dài:2m(Bộ phát của loại thu phát: ø5, 2 dây, Chiều dài: 2m / Bộ thu: ø5, 3 dây, Chiều dài:2m) (AWG 22, Đường kính lõi: 0.08mm, Số lõi: 60, Đường kính lớp cách điện: ø1.25)
    • BR(P)-C: Bộ kết nối M12
    Phụ kiện Riêng Tuốc nơ vít điều chỉnh Tuốc nơ vít điều chỉnh, gương phản xạ(MS-2) -
    Phổ biến BR : Ốc cố định, Vòng đệm / BRP : Ốc cố định
    Tiêu chuẩn CE
    Trọng lượng • BRP Series : Khoảng 100g, BR Series : Khoảng 120g
    • BRP-C Series : Khoảng 30g, BR-C Series : Khoảng 50g
    • BR Series :
    Khoảng 300g
    • BR-C Series :
    Khoảng 110g
    ※1: Giấy trắng không bóng 50×50mm
    ※2: Giấy trắng không bóng 100×100mm