      ROTARY ENCODER
    Thông tin kĩ thuật:
    Đặc điểm kĩ thuật điện:
    • Tín hiệu đầu ra: 3 pha, 60 xung/vòng
    • Chênh lệch pha đầu ra: lệch pha giữa pha A, B: T/4 ± T/8 (Chu kì của pha A = T)
    • Tần số phản ứng tối đa: 300kHz
    • Điện áp cung cấp: 5-12V DC/ 12-24V DC ±5%
    • Dòng tiêu thụ: 60mA
    • Phương thức kết nối: WIRE
    • Thời gian phản ứng: 1µs
    Đặc điểm kĩ thuật cơ:
    • Momen khởi động: Ø40: 4x10-3 N.m / Ø50: 7x10-3N.m
    • Quán tính momen: Ø40: 4x10-6 kg.m² / Ø50:7x10-6kg.m²
    • Vòng quay cho phép tối đa: 5000 vòng/phút
    Điện trở cách điện: hơn 100 (dựa trên 500V DC)
    Độ bền điện môi: 800V AC
    Kháng rung: 10-55Hz (chu kì 1 phút), biên độ kép 1.5mm, X, Y, Z mỗi hướng 2h
    Chống sốc: Ø40: 490m/s², Ø50: 735m/s²
    Nhiệt độ môi trường xung quanh: -10~70°C
    Nhiệt độ bảo quản: -25~85°C
    Độ ẩm môi trường xung quanh: 35~85% RH
    Bảo vệ: IP 50
    Thông số kĩ thuật dây điện: 5P, Ø5.0mm, độ dài 1.5m, tấm chắn cáp (2m, 8m, 10m) (Kiểu dẫn động: 8P, Ø5.0mm, độ dài 1.5m, tấm chắn cáp)