CUP-30R-15FC
Cảm biến điện dung nguồn kép AC & DC (dạng tròn) CUP-30R-15FC
Lượt xem: 657 Xin vui lòng liên hệ để biết giá
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất
Đặt mua sản phẩm Trở về
Hotline: 0909 63 73 78 - 0986 63 73 78
Hoạt động từ 08:00 - 22:00 hàng ngày kể cả Thứ 7 và Chủ Nhật
Trở về | Lên trên
  • Thông tin sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Hình ảnh sản phẩm
  • Ý kiến người dùng
CAPACITY SENSOR
Thông tin kĩ thuật:
Kiểu: None Shield, N.C, 2 dây
Size: M30
Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn: sắt 50x50x1mm
Khoảng cách cảm biến: 15mm
Khoảng cách thiết lập: 0~12mm
Độ trễ: thấp hơn 20% của khoảng cách cảm biến
Tần số Response: DC:40Hz / AC:20Hz
Nguồn cung cấp điện áp: 20~240V AC/DC (dải điện áp sử dụng: 18-250V AC/DC)
Điều khiển đầu ra: Mở/đóng điện dung: 5-250mA (tải trở)
                          Điện áp dư: 7V
Mức tiêu thụ hiện tại: 2mA
Chỉ thị vận hành: red LED
Mạch bảo vệ: Mạch bảo vệ quá dòng được tích hợp trong.
Cấu trúc kết nối: loại cáp (tiêu chuẩn độ dài cáp: 2m), loại relay kết nối, loại kết nối
Vật liệu: Hộp: đồng mạ crom, bề mặt cảm biến: nhựa PBT
Trọng lượng: Loại cáp: khoảng 120g
                  Loại relay kết nối: 80g
Kích thước:
Sản phẩm cùng loại
    CAPACITY SENSOR
    Kiểu: None Shield, N.C, 2 dây
    Size: M30
    Khoảng cách cảm biến: 15mm
    Khoảng cách thiết lập: 0~12mm
                              Điện áp dư: 7V
    Mức tiêu thụ hiện tại: 2mA