PRWL30-15AO
Cảm biến tiệm cận PRWL30-15AO
Lượt xem: 608 Xin vui lòng liên hệ để biết giá
Vui lòng liên hệ để có giá tốt nhất
Đặt mua sản phẩm Trở về
Hotline: 0909 63 73 78 - 0986 63 73 78
Hoạt động từ 08:00 - 22:00 hàng ngày kể cả Thứ 7 và Chủ Nhật
Trở về | Lên trên
  • Thông tin sản phẩm
  • Thông tin kỹ thuật
  • Hình ảnh sản phẩm
  • Ý kiến người dùng
 Khoảng cách phát hiện: 15 mm ±10%
Độ trễ: Max 10% Khoảng cách phát hiện
Kích thước chuẩn của vật phát hiện: 45x45x1 mm
Khoảng cách cài đặt: 0 ~ 10.5 mm
Nguồn cấp: 100-240 VDC
Dòng điện rò: Max 10 mA
Ngõ ra điều khiển: 200 mA
Điện trở cách điện: Min 50MΩ ( ở 500VDC)
  PRWL30-15AO
Sản phẩm cùng loại
    Nguồn cấp: 100-240 VDC
    Dòng điện rò: Max 10 mA
    Ngõ ra điều khiển: 200 mA